ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : changlong

หมายเลขโทรศัพท์ : +86 13418513564

Free call

Fiber Optic Multiplexer CWDM Mux Demux 1310 1550 การสูญเสียการแทรกต่ำ

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น เวลาการส่งมอบ : 5-8 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน : L/C, T/T
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: Seacent
ได้รับการรับรอง: ISO9001,ROHS หมายเลขรุ่น: CWDM

ข้อมูลรายละเอียด

ประเภทไฟเบอร์: SMF-28e, SMF-28e หรือลูกค้า, SM, Dual Fiber ได้รับการรับรอง: CE RoHS FCC,ISO9001,CE,FCC,RoHS
อุณหภูมิการทำงาน: -20 ~ 70 ℃ การประกัน: ปีที่ 3
เชื่อมต่อ: LC / APC, เซาท์แคโรไลนา / LC ความยาวคลื่น: 1270 ~ 1610nm
คุณลักษณะของผลิตภัณฑ์: Mux orDemux หรือ Mux & Demux ทิศทาง (dB): > 50
แสงสูง:

cwdm module

,

coarse wavelength division multiplexer

รายละเอียดสินค้า

Fiber Optic Multiplexer CWDM 1310 1550 การสูญเสียการแทรกต่ำ
รายละเอียด:
CWDM ใช้ multiplexers แบบออปติคัลเพื่อนำความยาวคลื่นที่แตกต่างกันของแสงมาเป็นเส้นใยเดี่ยวเพื่อส่งสัญญาณ
ที่ส่วนท้ายของการรับสัญญาณสัญญาณผสมจะถูกแยกย่อยเป็นสัญญาณในไฟเบอร์โดยใช้อุปกรณ์แยกแสงแบบออพติคอล
ความยาวคลื่นที่แตกต่างกันเชื่อมต่อกับอุปกรณ์รับที่เกี่ยวข้อง
พารามิเตอร์ทางเทคนิค
พารามิเตอร์ 4CH 6CH 8CH
ความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร) ITU หรือ ITU + 1 (ความยาวคลื่นเริ่มต้นที่ปรับแต่งได้)
คุณสมบัติของสินค้า Mux orDemux หรือ Mux & Demux
ช่องทางความยาวคลื่น (นาโนเมตร) 1270 ~ 1610
ความแม่นยำของความยาวคลื่นกลาง (นาโนเมตร) ± 0.5
ช่องทาง (นาโนเมตร) 20
Channel passband (@ -0.5db แบนด์วิดท์ (nm) > 14
การสูญเสียการแทรก (dB) ≤1.4 ≤2.6 ≤3.0
ความสม่ำเสมอของช่องทาง (dB) ≤0.5 ≤0.5 ≤0.5
ระลอกช่อง (dB) 0.3
แยก (dB) ที่อยู่ติดกัน > 30 > 30 > 30
แยก (dB) ไม่ใช่ที่อยู่ติดกัน > 40 > 40 > 40
การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์ (dB) <0.2
การกระจายโหมดโพลาไรซ์ (PS) <0.1
ทิศทาง (dB) > 50
ผลตอบแทนการสูญเสีย (dB) > 45
ประเภทตัวเชื่อมต่อ ระบุลูกค้า LC / APCOr
พลังงานสูงสุด (mW) 500
อุณหภูมิในการทำงาน (℃) -20 ~ 70
อุณหภูมิการจัดเก็บ (℃) -40 ~ 85
ประเภทแพคเกจ (มม.) LGX, Box, ชั้นวางหรือลูกค้าที่ระบุ
ขนาดบรรจุภัณฑ์ (มม.) LGX: 201x256x44 หรือ 155x100x29
กล่อง: 100x80x10 หรือ 120x80x18 หรือ 141x120x28
ชั้นวาง: 1U: 484x260x44 หรือ 2U: 482x260x88

คุณสมบัติ:
  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • ความเหงาสูง
  • PDL ต่ำ
  • การออกแบบที่กะทัดรัด
  • ความสอดคล้องของแชนเนลที่ดี
  • ความยาวคลื่นทำงานกว้าง: 1270-1610nm
  • อุณหภูมิในการทำงานกว้าง: -20 ℃ ~ 70 ℃
  • ความน่าเชื่อถือและเสถียรภาพสูง
ใบสมัคร
  • ระบบ CWDM
  • เครือข่าย PON
  • สายโซ่
  • เครือข่ายเมโทร
  • เข้าถึงเครือข่าย
  • แอพลิเคชัน FTTH
  • ทราฟฟิกเครือข่ายทิศทางเดียว
  • แอปพลิเคชั่นแบบจุดต่อจุด
  • ลิงค์ไฟเบอร์ออปติก CATV

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

chonglong.xu@xinhaixun.com
+8613418513564