ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : changlong

หมายเลขโทรศัพท์ : +86 13418513564

Free call

การออกแบบที่กะทัดรัด 0.9mm 0.5m 1x16 Plc Splitter Plug In FTTH Fiber Splitter

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1 ชิ้น ราคา : USD 7.98-8.48 per piece
เวลาการส่งมอบ : 5-8 วันทำงาน เงื่อนไขการชำระเงิน : L/C, T/T
สามารถในการผลิต : 100,0000 ชิ้นต่อเดือน
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน ชื่อแบรนด์: Seacent
ได้รับการรับรอง: ISO9001, ROHS หมายเลขรุ่น: ประเภทการแทรก 1x16

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: แยก PLC ไฟเบอร์ออปติก ประเภท: 1 * 2/1 * 1/4 * 8/1 * 16/1 * 32/1 * 64
การสูญเสียการแทรก: 13.8 เดซิเบล การสูญเสียคืน: ≥55 dB
ตัวเชื่อมต่อ: SC / APC อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C - 85 ° c
แสงสูง:

cassette FTTH Fiber Splitter

,

0.5m optical splitter box

,

1x16 Plc Splitter

รายละเอียดสินค้า

ปลั๊กไฟเบอร์ออปติก PLC Splitter 1x16 0.9 มม. 0.5 ม. พร้อมขั้วต่อ SC / APC

 

ตัวแยก PLC ไฟเบอร์ออปติกชนิดปลั๊กอิน 1x16 พร้อมตัวเชื่อมต่อ SCAPC ที่ผลิตโดย Seacent Photonics ได้รับการประดิษฐ์ขึ้นโดยใช้เทคโนโลยีท่อนำคลื่นแสงซิลิกาเพื่อกระจายสัญญาณออปติคอลอย่างถูกต้องและสม่ำเสมอโดยสูญเสียน้อยที่สุดโดยให้โซลูชันการกระจายแสงต้นทุนต่ำโดยมีรูปแบบขนาดเล็กและความน่าเชื่อถือสูงPLC Splitters ประเภทปลั๊กอิน 1x16 นี้มักใช้เพื่อกระจายสัญญาณออปติคอลจาก Central Office (CO) ไปยังสถานที่ตั้งหลายแห่งในการปรับใช้ Fiber to the point (FTTx) และเครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟอื่น ๆ (เช่น EPON, GPON, BPON)

 

 

คุณสมบัติ:

  • การออกแบบที่กะทัดรัด
  • การสูญเสียการแทรกต่ำ
  • โพลาไรซ์ที่เสถียร
  • ความสม่ำเสมอของช่องสัญญาณที่ยอดเยี่ยม
  • ความเสถียรและความน่าเชื่อถือสูง
  • ได้รับการรับรองโดย Telcordia GR.1209 และ GR.1221

 

ใบสมัคร:

  • ไฟเบอร์สู่บ้าน (FTTH)
  • FTTB
  • อินเทอร์เน็ตทีวีแบบมีสาย
  • เครือข่ายออปติคัลแบบพาสซีฟ (PON)
  • เครือข่าย PON-FTTX

 

 

ข้อมูลจำเพาะ:

สิ่งของ พารามิเตอร์

IL (เดซิเบล)

13.8

ความสม่ำเสมอ (dB)

≤1.0

การสูญเสียขึ้นอยู่กับโพลาไรซ์ (dB)

≤0.3

RL (เดซิเบล)

≥55

ทิศทาง (dB)

≥55

ความยาวไฟเบอร์ (ม.)

1.0 หรือกำหนดเอง

ความยาวคลื่นทำงาน (นาโนเมตร)

1260-1650

ประเภทไฟเบอร์

G657A1 หรือกำหนดเอง

เสถียรภาพอุณหภูมิ (dB)

-40 องศาเซลเซียส - 85 องศาเซลเซียส (≤0.5)

อุณหภูมิในการทำงาน° C

-40 ℃ - 85 ℃

 

 

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

ประเภทสินค้า

เส้นผ่านศูนย์กลางขาเข้าและทางออก

ความยาวขาเข้าและเส้นใย

ใส่ขนาดกล่อง

1XNหรือ 2XN

0102 = 1X2

0103 = 1X3

0104 = 1X4

0105 = 1X5

0106 = 1X6

0107 = 1X7

0108 = 1X8

0112 = 1X12

0116 = 1X16

0124 = 1X24

0132 = 1X32

0164 = 1X64

2 = 0.9 มม

0 = 0.5 ม

S = กำหนดเอง

1x2

ถึง 130x100x25 มม

1x8

 

1x12

ถึง 130x100x50 มม

1x16

 

1x24

ถึง 30x100x102 มม

1x32

 

1x64 130x100x206 มม

 

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

chonglong.xu@xinhaixun.com
+8613418513564